English French Portuguese Buscar

Các Huấn viên được Phê duyệt

Huấn viên được Phê duyệt bỡi Rainforest Alliance phải tuân thủ tất cả các tiêu chí sau:

 

  1. A) Đạt kỳ Kiểm tra Cuối cùng của Rainforest Alliance
  2. B) Đạt trên 80 điểm của các tiêu chí trong một cuộc đánh giá
  3. C) Đã từng hướng dẫn nhiều hơn một nhóm hoặc 05 nông trại cá nhân thành công đạt chứng nhận Rainforest Alliance
Để biết thêm thông tin: • Trainer Approval Process • Peer Evaluation Form

Tìm kiếm

Rain Forest Alliance

Kết quả tìm kiếm

Tên Quốc gia Thành phố Tổ chức Cây trồng Ngôn ngữ (s) E-mail Văn phòng điện thoại Diện thoại di động
Melanie Bayo Bờ Biển Ngà Abidjan CEFCA ca cao Anh/Pháp sirimayah@yahoo.fr (225) 22472820 (225) 05054667
Agra Rivay Indonesia Makassar Rainforest Alliance Ca cao Indonesia, tiếng Anh arivay@ra.org
Jerida Sinange-Buliva Kenya Nairobi chuyên gia tư vấn độc lập Cà phê, trà Tiếng Anh, tiếng Swahili jsinange@gmail.com +254 721 212 604
Jose Roberto Sandoval Richardson Guatemala Guatemala Independent consultant cà phê Tiếng Anh/Tiếng Tây Ban Nha sandovalr.jose@gmail.com (+502) 23835757 (+502) 57003300
Abraham Yelley Ghana Juaboso Cocoa Merchant Ghana Ltd Ca cao Anh, Twi, Sefwi yelleyabraham@yahoo.com +233 0249234100 +233 0249234100
Selasse Gidiglo Ghana Accra Agro Eco-Louis Bolk Institute Ca cao Anh, Twi, Ga, Ewe, Hausa s.gidiglo@gmail.com +233-302-786097 +233-243-682337
Assefa Tigneh Ethiopia Addis Ababa Rainforest Alliance trà Tiếng Anh / Tiếng Amharic
/ Oromifa
atigneh.consultant@ra.org +251 113 482 212 +251 911 317 412
Norman Ricky Mukuru Uganda Kampala Rainforest Alliance trà / cà phê Anh/Swahili/
Luganda/Runyakitara
/Kinyarwanda
nmukuru.consultant@ra.org +256 772 873 373 +256 772 873 373
Neeshada Perera Sri Lanka Colombo Elpitiya Plantations PLC Trà Anh neeshada@elpitiya.com 0114693000 0768423514
Nicholas Katsigaire Uganda Kampala Mc Leod Russel Limited Trà, Cà phê Tiếng Anh, Tiếng Runyakitara, Luganda và Kiswahili nkatsigaire@yahoo.com +256 782 583 213
Philippe Nahayo Rwanda Nyamasheke Gisakura Tea Company Ltd Trà Pháp, Anh pnahayo@gmail.com +250 783868006
Alex Romaric Dezaï Bờ biển Ngà Zagné COOP-CA-COOPAHZ Ca cao Pháp, Anh, Guéré xela10@yahoo.fr +225 0959 7220 +225 4580 1549
Mory Dianné Bờ biển Ngà Lakota COOP-CA (COOPAGREL) Cà phê, Ca cao Pháp, Nga modia3110@gmail.com + 225 44820399 + 225 0910 4436
Kanishka Wimalasena Sri Lanka Kandy Maskeliya plantations PLC Trà Anh kanishkagayan851@gmail.com + 94 07222 84310
Mark Omondi Kenya Kisumu huấn luyện viên độc lập Trà, cà phê, chuối Tiếng Anh, tiếng Swahili, Dholuo, Luhya markomondi999@gmail.com +254 724224677 +254 724224677
Dennis Oppong Ghana Takoradi Agro Eco-Louis Bolk Institute ca cao Anh / Akan d.oppong@agroeco.net +233 302 786 097 +233 244 502 917
Isaac Rutto Kenya Eldoret Trainus Agencies Ltd Trà, Cà phê Tiếng Anh, tiếng Swahili, Kalenjin trainusagencies@gmail.com +254776160275 +254721987501
Kouakou Adou Hilarion Bờ Biển Ngà Abengourou CEFCA ca cao Pháp hilarionkouakou@yahoo.fr +225 2245 3831 +225 0725 3929
Luka C. Rotich Kenya Nakuru Ministry of Agriculture of Kenya trà / cà phê / Trái cây Anh
/ Kiswahili / Kalenjin
rotich2004@yahoo.com +254 734 662 997 +254 722 382 441
Isaac K.B. Sackey Ghana Sefwi-Wiawso Olam Ghana Limited Ca Cao Tiếng Anh/Tiếng Nga/Twi/Fanti/Ga/Adange isaac.sackey@olamnet.com +233 244 974574
Washington Ndwiga Kenya Nairobi Independent Consultant trà / cà phê / Khác Tiếng Anh / Tiếng Swahili
/ Kikuyu / Embu / Meru
washingtondwiga@gmail.com N/A (254) 710 598 106
Djè-Bi Kouya Michel Bờ Biển Ngà Abidjan CEFCA ca cao Pháp kouaydon1@yahoo.fr (225) 2247 2820 (225) 4662 5272
Souleymane Soro Bờ Biển Ngà Abidjan CEFCA ca cao Anh / Pháp capsoul74@hotmail.fr (225) 2247 2820 (225) 0501 1286
Karamoko Touré Bờ Biển Ngà Abidjan CEFCA ca cao Pháp okomarak@yahoo.fr (225) 2247 2820 (225) 0506 2527
Oteng Kissiedu Ghana Juabuso Ca Cao Anh/Twi/Ga otengclum@yahoo.com +233 249-938-114
Wilfredo Augusto Rodríguez Callejas El Salvador San Salvador Independent consultant Cà phê / Khác Tây Ban Nha vilfredede@yahoo.com (503) 2270 4361 (503) 7723 9525
Ernestina Doku-Marfo Ghana Accra Conservation Alliance International ca cao Anh / Akan edoku-marfo@conservealliance.org (233) 302 966 999 (233) 244 844 459
Soro Fozana Bờ Biển Ngà Abidjan CEFCA ca cao Pháp god_gafolo@yahoo.fr (225) 2247 2820 (225) 0937 9701
Abraham Kelvin Nartey Ghana Akim-Oda Ghana Cocoa Board Ca Cao Anh/Twi/Damgbe/Ga/Ewe profnartey1@yahoo.com +233 0208525889 +233 0246619784
Kouassi Konan Bờ Biển Ngà Duekoué CEFCA ca cao Anh / Pháp stevkouassi@yahoo.fr (225) 2247 2820 (225) 0588 7221
Roger Akpabonle Kwaw Ghana Kumasi Produce Buying Company Ca cao Tiếng Anh / Tiếng Twi / Nzema roger.akpabonle@pbcgh.com 0302745754 +233 244 572 261
Bismark Appiah Kubi Ghana Kumasi Armajaro Ghana Limited ca cao Tiếng Anh / Tiếng Twi bismark.appiah@ecomtrading.com Bảo mật Bảo mật
Alfrick Sang Kenya Nairobi Kenya Tea Development Agency trà / cà phê/ Trái cây English asang@ktdateas.com N/A (254) 727 210 185
Anthony Adom Ghana Rainforest Alliance Ca Cao Anh/Twi aadom@ra.org +233(0)302502210 +233(0)244708455
Douyéri Noël Soro Bờ biển Ngà Guiglo Nestle Cà phê, ca cao, Hevea, Dầu cọ, bông, hạt điều Pháp, Senufo, Malinke sorodn@yahoo.fr +22504128465 +22547405479
Ruslan Rusdian Indonesia Garut Jawa Barat Independent consultant trà/Khác Indonesia / Sunda ruslanrusdian@gmail.com N/A +62 85 223 825 256
Akila Dalpathadu Indonesia Colombo Kelani
Valley
Plantations Limited
Trà Anh,Sinhalese akila@kvpl.com (94) 262 7711 (94) 773 856 700
G.D.O.C.Kumarasiri Sri Lanka Colombo Independent Consultant Trà Anh,Sinhalese ockumarasiri@gmail.com (94) 718 315 402
Ana Victoria Mansilla García Guatemala Guatemala Rainforest Alliance cà phê Tiếng Anh/Tiếng Tây Ban Nha victoria.mansillag@gmail.com (+502) 2383 5757 (+502) 5616 6113
Adolphe Lehavana Madagascar Fenerive-Est Missouri Botanical Garden Ca Cao/Khác Pháp adolphe.lehavana@mobot-mg.org (+261) 33 15 324 79 (+261) 33 15 324 79
Annabelle Calicdan Philippines Davao City Rainforest Alliance Certification Chuối / dứa / cà phê / Cacao / trà / Abaca Anh/Philippines bellecalicdan@yahoo.com +63 998 980 4338
Abraham Adesida Nigeria Akure-Ondo State Conservation Alliance Ca Cao Anh/Yoruba caadesida@conservealliance.org +234 803 56465454 +234 803 154 3937
Muadz Ardin Indonesia Makassar Rainforest Alliance ca cao Indonesian muadz4rdin@gmail.com + 62 81 342 111 114
Serge Koffi Koffi Bờ Biển Ngà Abengourou CEFCA Ca cao Pháp sergekoffi3@yahoo.fr 00225 22472820 00225 09167612
Noël Bénédicte ZIDAGO Bờ Biển Ngà Abidjan EAH Ca cao Pháp noelzidago@hotmail.fr 02881881
Rémy Nsengiyumva Rwanda Kigali RCP GL Trà Pháp, Kinyarwanda, Tiếng Anh nsengiyumva_remy@yahoo.fr +788412912
Nangula Heita Mwampamba Tanzania Arusha RA Tanzania Cà phê, Trà Tiếng Anh, tiếng Swahili, tiếng Đức nangulahm@gmail.com +255767265532
Xinyan Hu đồ sứ Beijin Rainforest Alliance Trà, cà phê, trái cây, hoa Mandarin, English ahu.consultant@ra.org +86-10-62730849 +86-13811276071
Isaac Boah Ghana Takoradi CHED Ca cao Anh, Twi, Fante raskofibombay@yahoo.com + 233 0200882868 + 233 0248370045